Kit ɗin Kulle
-
Keɓaɓɓen Kulle Kulle Lantarki Tagout Kits LG61
Launi: Ja
Haske mai nauyi kuma mai sauƙin ɗauka ko sawa
-
Haɗin Ƙungiyar Tsaron Wutar Lantarki Valve Lockout Kit LG06
Launi: Blue
Girman jakar kayan aiki: 16 inci
Don kulle kowane nau'in bawul, da sauransu
-
Kula da Kayan aikin Loto Safety Tagout Kit LG31
Launi: Ja
Ya dace da duk ƙananan na'urorin kulle aminci
-
Haɗin Sashen Mabuɗin Maɗaukaki da Kit ɗin Kulle Kariyar Ƙungiya LG07
Launi: Blue
Girman jakar kayan aiki: 16 inci
Don kulle kowane nau'in bawul, da sauransu
-
Tsaron Masana'antu Na Keɓaɓɓen Kayan Wutar Lantarki Kulle Jakar Tagout Waist Bag Kit LG04
Launi: Baki
Ya dace da duk ƙananan na'urorin kulle aminci
-
Kulle Tagout Kit LG03
Lockout Tagout Kit LG03 a) Zaɓin masana'antu ne na na'urorin kullewa/tagout. b) Don kulle kowane nau'in na'urorin da'ira, bawul, maɓalli, da sauransu c) Ana iya ɗaukar duk abubuwa cikin sauƙi a cikin akwatin kayan aiki mara nauyi. d) Akwatin Kayan aiki Gabaɗaya Girman: 410x190x185mm. Ciki har da: 1. Akwatin kayan kullewa (PLK11) 1PC; 2. Lockout hap (SH01) 2PCS; 3. Lockout hap (SH02) 2PCS; 4. Makullin tsaro (P38S-RED) 4PCS; 5. Lockout hap (NH01) 2PCS; 6. Kulle na USB (CB01-6) 1PC; 7. Makullin bawul (AGVL01) 1PC; 8... -
Kit ɗin Kulle Mai ɗaukar nauyi LG41
Launi: Ja
Haske mai nauyi kuma mai sauƙin ɗauka ko sawa