Karamar Makullin Mai Kashe Wuta
-
Karamin Makullin Mai Kashe Wuta CBL81
Launi: Yellow
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
Ya dace da Chint, Delixi, ABB, Schneider da sauran ƙananan na'urorin da'ira
-
Karamin Makullin Mai Kashe Wuta CBL51
Launi: ja, rawaya, blue, ruwan hoda
Max clamping 6.7mm
Akwai don masu katse igiya guda da yawa
Ya dace da mafi yawan nau'ikan na'urorin keɓaɓɓiyar kewayawa na Turai da Asiya
-
8 Ramukan Aluminum Makullin Wutar Wuta CBL61 CBL62
Launi: Ja
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
Ana iya daidaita ramuka 8 don kullewa
-
Pin Out Faɗin Toggles Mai Kashe Wutar Wuta POWT
Launi: Ja
Kulle rami diamita 7.8mm
Yana kulle mafi ƙarancin da'ira
-
Fin In Toggles Makullin Makullin Wutar Wuta PIT
Launi: Ja
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
Yana kulle mafi ƙarancin da'ira
-
Loto Safety Safety Makullin Maɓalli CBL101
Launi: Yellow
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
Yana kulle mafi ƙarancin da'ira
-
Pin Out Toggles Mai Kashe Wuta Makullin POT
Launi: Ja
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
Yana kulle mafi ƙarancin da'ira
-
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Mcb Locks TBLO
TBLO (Tie Bar Lockout), babu rami a cikin masu karya da ake buƙata
Akwai don masu katse igiya guda da yawa
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
-
Karamar Makullin Keɓewar Wuta PIS
PIS (Pin In Standard), 2 ramukan da ake buƙata, sun dace da 60Amp
Akwai don masu katse igiya guda da yawa
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
-
LOCKEY MCB Safety Makulli POS
POS (Pin Out Standard), 2 ramukan da ake buƙata, sun dace da 60Amp
Akwai don masu katse igiya guda da yawa
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
-
Makulli mai ƙaramar kewayawa CBL91
Launi: Yellow
An shigar da shi cikin sauƙi, babu kayan aikin da ake buƙata
Dace don kullewa mai jujjuyawa na Schneider