An kulle taro
Kulle tarawa hanya ce mafi kyau don aiwatar da kullewa lokacin da jihohi masu zuwa suka wanzu
Ma'aikata da yawa suna cikin aikin
Yawancin bangarori na
Kulle yana buƙatar kullewa da yawa
A cikin kulle-kulle, ana amfani da jerin makullai a cikin akwatin kullewa don kulle duk wuraren keɓewar makamashi.Yi amfani da maɓalli iri ɗaya don duk makullin rukuni.
Da zarar an kulle wurin keɓewar wutar lantarki
Ana sanya maɓallin kulle gama gari a cikin akwatin maƙalli na gama-gari
Yawancin ba da izini ga ma'aikatan su cika alamar cewa an kammala aikin shirye-shiryen kullewa da alamar kulle
Alamu biyun da ke sama da babban makullin ma'aikacin da aka ba da izini duk an rataye su a wurin sarrafawa na akwatin kulle-kulle
Bayan duk sauran ma'aikata (ma'aikatan da aka ba da izini) sun tabbatar da duk makullai, kulle kowane makullai akan akwatin kulle-kulle.
Ba wanda aka yarda ya cire na'urorin keɓe makamashi har sai duk ma'aikata sun cire makullai guda ɗaya daga ma'ajin gama gari.
Tag fita
Idan wuraren keɓewar makamashi ba za a iya kulle su ba, yi amfani da sanya alama.
Shafi yana Nuna haɗari/Haramta aiki/tag fita, ja, da rataya a tsaye.
Dole ne a bi wasu hanyoyin kullewa.
Dole ne a yi alamar alamar wurin a kan takardar keɓewar Hazard.
Dole ne shirin cire alama ya samar da buƙatun tsaro iri ɗaya kamar shirin kulle, kuma ana iya buƙatar ƙarin matakan tsaro don tabbatar da buƙatun tsaro iri ɗaya kamar shirin kulle.
Lokacin aikawa: Dec-04-2021