Fassarar ainihin ma'anar tsarin "FORUS".
1. Dole ne a ba da lasisin ayyuka masu haɗari.
2. Dole ne a ɗaure bel ɗin aminci lokacin aiki a tsayi.
3. An haramta sosai sanya kai a ƙarƙashin nauyin ɗagawa
4. Dole ne a gudanar da keɓewar makamashi da gano iskar gas lokacin shigar da sararin samaniya.
5. Cire ko cire kayan wuta da kayan wuta a cikin kayan aiki da wurare yayin aikin wuta.
6. Ayyukan dubawa da kulawa dole ne su zama kadaici da makamashiLockout tagout.
7. An haramta sosai don rufe ko tarwatsa na'urar kariya ba tare da izini ba.
8. Dole ne ma'aikata su gudanar da ayyuka na musamman tare da takaddun shaida masu dacewa.
Manyan manajoji na kungiyoyi a duk matakan za su kasance da cikakken alhakin ayyukan HSE na ƙungiyar, ayyana nauyi, samar da albarkatu, haɓaka ginin tsarin FORUS, da ci gaba da haɓaka gudanarwar HSE.
Jagorancin ƙungiya a kowane matakai: alhakin kafa, aiwatarwa da kuma lura da bukatun gudanarwa na HSE na ƙungiyar da tabbatar da aikin HSE daidai da dokokin gida da ƙa'idodi da manufofin SINOchem HSE.
Sassan da manajoji na gida a kowane matakai za su kasance da alhakin gudanar da HSE a cikin kasuwanci da yanki don biyan buƙatun SINOchem da gudanarwar HSE na gida.
Ma'aikata: bi ka'idodin gudanarwa na HSE, aiwatar da alhakin HSE, da alhakin lafiyar kansu da amincin su, da guje wa cutar da wasu da muhalli.Kowane ma'aikaci ya wajaba ya bayar da rahoton hadura da abubuwan da suka faru.Bi da buƙatun gudanarwa na HSE, aiwatar da alhakin HSE, ku kasance masu alhakin lafiyar kansu da amincin su, kuma ku guji cutar da wasu da muhalli.Kowane ma'aikaci ya wajaba ya bayar da rahoton hadura da abubuwan da suka faru.
Ma'aikatan HSE: alhakin samar da ƙwararrun shawarwari na HSE, shawarwari, tallafi da kulawa da aiwatarwa don taimakawa sassan kasuwanci don cimma manufofin.
HSE shine samarwa, HSE kasuwanci ne, HSE fa'ida ne, kowane fifikon yanke shawara HSE.
HSE alhakin kowa ne, wanda ke da alhakin kasuwanci, wanda ke da alhakin yanki, wanda ke da alhakin matsayi.
Jagorar dabarun, haɓakar fasaha, ingantaccen aiwatar da sarrafa asarar, sa HSE ta zama muhimmiyar fa'idar gasa ta kamfanoni.
Aiwatar da matsayin jagoranci, ta hanyar ingantaccen tasirin nuni, fitar da samar da al'adun HSE na cikakken shiga da cikakken alhakin.
Ɗauki matakin bin dokoki da ƙa'idodi, saduwa ko wuce dokokin gida da ƙa'idoji da yarjejeniyoyin ƙasa da ƙasa.
Rage haɗari kuma samar da lafiyayyen yanayin aiki ga duk ma'aikata.
Rage tasirin muhalli, yin mafi kyawun amfani da albarkatun ƙasa, ƙirƙirar samfuran kore, da ba da gudummawa ga raguwar carbon na duniya da tsaka-tsakin carbon.
Sadar da aikin HSE a bayyane kuma shiga tattaunawa tare da masu ruwa da tsaki don samun amincewa da girmamawa.
Benchmarking mafi kyawun ayyukan gudanarwa, haɓaka ƙa'idodin HSE koyaushe, ci gaba da haɓaka aikin HSE, kuma a ƙarshe cimma burin "asara sifili".
Lokacin aikawa: Afrilu-03-2022