Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!
  • ne ne

Lockout tagout case–Babban kula da famfun ruwa

Ga wani misali na aharka ta kulle-kulle: A ce ƙungiyar kulawa tana buƙatar yin aikin gyara kan babban famfon ruwa da ake amfani da shi don ban ruwa a gona.Ana amfani da famfunan wutar lantarki kuma yana da mahimmanci a tabbatar da kashe wutar da kuma kulle kafin ƙungiyar kulawa ta fara aiki.Na farko, ƙungiyar kulawa za ta gano duk hanyoyin samar da makamashi da ke buƙatar kashe famfo, ciki har da wutar lantarki.Sannan za su yi amfani da kulle-kulle don tabbatar da wutar lantarki, tare da hana kowa kunna ta yayin da suke aikin gyarawa.Bugu da ƙari, za su sanya tags a kan makullin don nuna cewa suna yin aikin gyara kuma dole ne su dawo da wutar lantarki.Hakanan waɗannan alamun za su ba da bayanin tuntuɓar ƙungiyar kulawa idan wasu ma'aikata suna buƙatar yin tambayoyi.Bayan ƙungiyar kulawa ta kammala aikin gyaran famfo, za a cire na'urar kullewa kuma za a dawo da wutar lantarki.Yana da mahimmanci a lura cewa wannanLOTOdole ne a bi hanya sosai don hana duk wani rauni na haɗari ko mutuwa daga maido da iko da ba zato ba tsammani.A duk yanayin kulle-kulle, amincin ma'aikaci yana da mahimmanci.Saboda haka, binLOTOhanyoyin daidai na iya hana hatsarori ko raunin da ba dole ba.

主图1

 


Lokacin aikawa: Mayu-27-2023