Ga wani misali na akulle tagout harka: Ƙungiyar kulawa ta tsara tsarin kulawa na yau da kullum akan babban tsarin jigilar masana'antu.Kafin fara aiki, dole ne su aiwatar da akulle-kulle, tag-outhanya don tabbatar da cewa ba a fara aikin injin ba da gangan yayin da suke aiki.Tawagar ta gano dukkan hanyoyin samar da makamashin da ke sarrafa tsarin isar da sako, ciki har da manyan na'urorin wutar lantarki da famfunan ruwa.Suna kuma gano duk wata hanyar samar da makamashin da aka adana, kamar matse tankokin iska ko maɓuɓɓugan ruwa, waɗanda za su iya sa tsarin ya fara motsi.Tawagar ta kafa tsarin tagout na kullewa ta hanyar sanya makullai a kan manyan na'urorin wutar lantarki da bawuloli na ruwa.Suna kuma haɗa tambarin da ke nuna cewa aikin kulawa yana ci gaba kuma dole ne a sake kunna makamashin.Bayan haka, ƙungiyar ta gwada injin ɗin don tabbatar da cewa duk hanyoyin samar da makamashi sun keɓe sosai kuma babu sauran kuzari.Tawagar ta tabbatar da cewa an kiyaye duk kayan aikin kulle-kulle da kyau kafin fara aikin kulawa.Bayan kammala gyare-gyare akan tsarin jigilar kaya, ƙungiyar ta cire dukakulle-kulle da tag-outna'urori kuma sun sake yin wani bincike don tabbatar da cewa an sake haɗa dukkan hanyoyin makamashi kuma akwai su.Sannan su gwada tsarin don tabbatar da cewa yana aiki yadda ya kamata.Wannankulle-kulle, akwatin tag-outyana kare ƙungiyoyin kulawa daga farawa da ba zato ba tsammani na tsarin jigilar kayayyaki kuma yana kiyaye injuna suna gudana cikin aminci bayan an kammala aikin kulawa.
Lokacin aikawa: Mayu-27-2023