Labarai
-
Ma'anar Lockout tagout
Ma'anar Lockout tagout Me yasa LTCT? Hana ma'aikata, kayan aiki da haɗarin muhalli waɗanda ke haifar da rashin kulawa na injuna da kayan aiki. Wadanne yanayi ne ke buƙatar LTCT? Dole ne a yi LTCT ga duk wanda ke buƙatar yin aiki mara kyau akan kayan aiki tare da makamashi mai haɗari. Ba bisa ka'ida ba w...Kara karantawa -
Kulle Tagout Tsaron Ayuba 2
Kulle Tagout Tsaron Aiki 2 Izinin aiki Tsarin takaddun da aka yi amfani da shi don tabbatar da cewa aikin yana da izini, cewa duk bangarorin da abin ya shafa suna sane da aikin, kuma ana yin duk aikin daidai da ƙa'idodin aminci na kamfanin. Binciken aminci na Ayuba Hanyar aiki ce don aiwatar da ...Kara karantawa -
Lockout Tagout Tsaron Ayuba 1
Lockout Tagout Tsaron Ayuba 1 Ayyukan haɗari masu haɗari da Lockout tagout 1. Ya kamata a saita gargaɗin keɓewa a wurin aiki mai haɗari: 1-1.2m sama da ƙasa 2. Alamomin faɗakarwa: Ya kamata a saita alamun gargaɗi tare da gargaɗin keɓewa zuwa ga keɓewa. sanar da waliyyi kada ya shiga ba tare da izini ba...Kara karantawa -
"Lockout Tagout" yana sauƙaƙe samarwa lafiya
"Lockout Tagout" yana sauƙaƙe samar da lafiya don ƙara haɓaka matakin kula da aminci na masana'anta na farko, don tabbatar da ci gaba da amincin layin samarwa, masana'antar farko ta fara tsarawa sosai da shirya tsarin gudanarwa na "Lockout Tagout" fr ...Kara karantawa -
Me yasa Lockout Tagout?
Me yasa Lockout Tagout? Yanayin kula da aminci na gargajiya gabaɗaya ya dogara ne akan kulawar yarda da daidaitaccen gudanarwa, tare da raunin lokaci, dacewa da dorewa. Don wannan, ƙungiyar Liansheng tana gudanar da tsarin sarrafa tushen haɗari da ayyukan aminci a ƙarƙashin jagorancin DuP ...Kara karantawa -
Dubawa da kula da Xing Karfe waya Mill
Dubawa da kuma kula da Millan Waya Karfe na Xing Karfe Lokacin kiyayewa, farawa da dakatar da kowane nau'in kafofin watsa labarai na makamashi yana da sauƙi don haifar da sakin makamashi na bazata saboda watsawar bayanai marasa tsari ko rashin aiki, kuma akwai babban haɗarin aminci. Domin tabbatar da zaman lafiya...Kara karantawa -
Keɓewar makamashi Lockout horon tagout
Koyarwar Lockout Lockout Makamashi don ƙara haɓaka fahimtar ma'aikata da sanin aikin "keɓancewar makamashin kullewa" da haɓaka da zaɓin fitaccen kashin baya na horo na musamman, a yammacin ranar 20 ga Mayu, "keɓewar makamashi ...Kara karantawa -
Nau'in na'urar kariya ta aminci
Nau'in na'urar kariyar aminci Na'urar kullewa: kamar ƙofar aminci mai motsi, maɓalli, da sauransu. 4. Na'urar ɗaure, kamar shinge ko murfin kariya; Ja baya na'urar: idan an ɗaure da hannu, danna ƙasa, haɗin gwiwa zai cire hannun daga yankin haɗari; Daidaitacce kariya kariya...Kara karantawa -
Rigakafin raunin hannu na inji
Rigakafin raunin hannu na inji An raba shi da abubuwa masu zuwa: Wuraren aminci; Injin tsaftacewa da kayan aiki; Kariyar tsaro; Lockout tagout. Me yasa raunin inji ke faruwa Rashin bin daidaitattun umarnin aiki; Fitar da hannaye ga kasada yayin da...Kara karantawa -
Hanyoyin keɓancewa na tsari - Gano keɓewa da tabbaci
Hanyoyin keɓewar tsari - Gane keɓewa da tabbaci 1 Za a haɗa lakabin filastik mai lamba da makulli (idan an yi amfani da su) zuwa kowane wurin keɓewa. Lokacin da ake amfani da makullai don keɓewa, maɓalli na makullin ya kamata mai lasisi ya sarrafa shi. Warewa yakamata ya kasance amintacce don gujewa...Kara karantawa -
Hanyoyin Warewa Tsari - Keɓewa da Takaddun Shaida
Hanyoyin Warewa Tsari - Warewa da Takaddun Shaida 1 Idan ana buƙatar keɓewa, mai keɓewa / mai ba da izini na lantarki zai, bayan kammala kowane keɓewa, cika takaddun keɓewa tare da cikakkun bayanai na keɓewa, gami da kwanan wata da lokacin aiwatar da shi ...Kara karantawa -
Tsarin keɓewa hanyoyin - Hakki
Hanyoyin keɓancewa - Ayyukan da mutum zai iya yin fiye da ɗaya matsayi a cikin aiki wanda amincewar aiki da hanyoyin keɓewa ke sarrafawa. Misali, idan an sami horon da ake buƙata da izini, mai zartarwa na lasisi da mai keɓewa na iya zama s...Kara karantawa