Hanyoyin Warewa Tsari - Keɓewar dogon lokaci 1
Idan saboda wasu dalilai ana buƙatar dakatar da aikin na wani lokaci mai tsawo, amma ba za a iya cire keɓewar ba, dole ne a bi hanyar "Long keɓewa".
Mai ba da lasisi ya sanya hannu kan suna, kwanan wata da lokaci a cikin ginshiƙin “Cancel” na lasisin, yana bincika ginshiƙin “Takaddun Keɓewa” na lasisin ƙarƙashin “LT ISOL”, ya sanya hannu a ƙarƙashin “Init”, kuma ya lura da “Dogon lokaci” akan fom ɗin rajista na Certificate na keɓe.Lura akan fom ɗin rajistar izini cewa an soke izinin.
Dole ne mai ba da izini ya gudanar da binciken jiki na kowane keɓe na dogon lokaci a kowane mako kamar yadda ake buƙata a cikin "jerin binciken mako-mako don keɓewar dogon lokaci".
Hanyoyin Warewa Tsari - Keɓewar dogon lokaci 2
Takaddun takaddun keɓe masu ƙunshe da keɓance na dogon lokaci za a adana su tare da madaidaicin zane na PID, rahoton tantance haɗarin keɓe (idan akwai), da kwafin izini da aka soke.
Hanyar keɓewar tsari - Hanyar keɓewa
Za a yi amfani da teburin zaɓin keɓewar tsari azaman tushen tantance hanyar keɓewa.
Idan keɓancewar da ake buƙata akan takardar keɓewar tsari ba za a iya aiwatar da shi ba, dole ne a yi nazarin haɗarin don tabbatar da cewa madadin keɓewa ya ba da cikakkiyar kariya ta aminci.
Don keɓanta wurin da aka keɓe don shiga, za a ɗauki cikakkiyar hanyar keɓewa, watau cire bututun ko saka farantin makafi.
Lokacin aikawa: Fabrairu-19-2022