Labaran Masana'antu
-
Manufofin rukunin yanar gizon game da kulle-tagout
Manufofin rukunin yanar gizon game da kulle-tagout Manufofin kulle-kulle-tagout ma'aikata za su ba wa ma'aikata bayanin manufofin aminci na manufofin, za su gano matakan da ake buƙata don kulle-tagout, kuma za su ba da shawarar sakamakon gazawar aiwatar da manufar. Rubuce-rubucen kulle-kulle-tagout po...Kara karantawa -
Bukatun horar da kwangilar kullewa
Bukatun horar da ƴan kwangilar kullewa Koyarwar Kulle ya haɗa da ƴan kwangila. Duk wani ɗan kwangila da aka ba da izini ga kayan aikin sabis dole ne ya cika buƙatun shirin kulle ku kuma a horar da shi akan hanyoyin rubutaccen shirin. Dangane da rubutaccen shirin ku, ƴan kwangila na iya buƙatar yin rukuni ...Kara karantawa -
Cire kullewa na ɗan lokaci ko na'urar tagout
Cire kullewa na wucin gadi ko na'urar tagout Banbance inda ba za a iya cimma yanayin kuzarin sifili ba saboda aikin da ake yi a ƙarƙashin OSHA 1910.147(f)(1).[2] Lokacin da na'urorin kulle ko tagout dole ne a cire su na ɗan lokaci daga na'urar keɓewar makamashi da ƙarfin kayan aikin don gwadawa ...Kara karantawa -
Kulle abubuwan shirin tagout da la'akari
Makulli abubuwan shirin tagout da la'akari da abubuwa da bin ka'ida Shirin kullewa na yau da kullun zai iya ƙunsar abubuwa daban-daban fiye da 80. Don zama mai yarda, dole ne shirin kullewa ya haɗa da: Makullin tagout, gami da ƙirƙira, kiyayewa da sabunta jerin kayan aiki da matsayi...Kara karantawa -
Kulle/Tagout FAQs
Kulle/Tagout FAQs Bana iya kulle inji. Me zan yi? Akwai lokutan da kulle na'urar keɓewar makamashi ba zai yiwu ba. Idan ka ga haka lamarin yake, a haɗa na'urar tagout a kusa da aminci sosai ga na'urar keɓewar makamashi. Tabbatar...Kara karantawa -
Kulle/Tagout FAQs
Makulli/Tagout FAQs Shin akwai wasu yanayi inda kullewa/tagout ba ya aiki ga sabis da ayyukan kiyayewa daidai gwargwado na 1910? Dangane da daidaitattun OSHA na 1910, kullewa/tagout baya aiki ga sabis na masana'antu na gabaɗaya da ayyukan kiyayewa a cikin yanayi masu zuwa: Makamashi mai haɗari shine c...Kara karantawa -
Jerin kullewa
Jerin kulle-kulle Sanar da duk ma'aikatan da abin ya shafa. Lokacin aiki ko kulawa ya yi, sanar da duk ma'aikata cewa na'urar tana buƙatar rufewa da kullewa kafin aiwatar da ayyukan kulawa ko sabis. Yi rikodin duk sunayen ma'aikatan da abin ya shafa da taken aiki. Fahimtar...Kara karantawa -
Warewa Tsarin
Kulle lantarki na'ura mai aiki da karfin ruwa da pneumatic m makamashi - saita bawul a cikin rufaffiyar matsayi da kulle a wurin. A hankali buɗe bawul ɗin taimako don sakin kuzari. Wasu hanyoyin sarrafa makamashin pneumatic na iya buƙatar bawul ɗin taimako na matsin lamba don a kulle shi a buɗe. Na'ura mai aiki da karfin ruwa...Kara karantawa -
Gabaɗayan matakan aikin Kulle/tagout sun haɗa da
Matakan gaba ɗaya na aikin Kulle/tagout sun haɗa da: 1. Shirya don rufe Mai lasisin zai tantance injuna, kayan aiki ko matakai da ake buƙatar kulle, waɗanne hanyoyin makamashi ke nan kuma dole ne a sarrafa su, da kuma waɗanne na'urorin kulle za a yi amfani da su. Wannan matakin ya ƙunshi tattara duk abin da ake buƙata ...Kara karantawa -
Wanene ke da alhakin tsarin kullewa?
Wanene ke da alhakin tsarin kullewa? Kowane bangare a wurin aiki ne ke da alhakin shirin rufewa. Gabaɗaya: Gudanarwa yana da alhakin: Daftarin aiki, bita da sabunta hanyoyin kullewa da matakai. Gano ma'aikata, injuna, kayan aiki da matakai da ke cikin shirin. ...Kara karantawa -
Menene manufar kullewa/ Tag fitar da shirye-shirye?
Menene manufar kullewa/ Tag fitar da shirye-shirye? Manufar kullewa/Tag fitar shirye-shirye shine sarrafa makamashi mai haɗari. Shirin kulle ya kamata: Nau'in ganowa: Ƙarfi mai haɗari a wurin aiki Na'urorin keɓewar makamashin cire haɗin na'urar Jagorar zaɓi da kiyaye kariya...Kara karantawa -
Lockout Tagout baya ware fashewa da rauni yadda yakamata
Lockout Tagout baya ware fashewa da rauni yadda ya kamata A cikin shirye-shiryen kiyayewa, ma'aikacin da ke aiki yana ɗauka cewa bawul ɗin shigar da famfo yana buɗe ta wurin maƙarƙashiyar bawul. Ya matsa mashin din jikinshi, a tunaninsa ya rufe bawul din. Amma bawul din ac...Kara karantawa