Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!

Labaran Masana'antu

  • Lockout tagout

    Lockout tagout

    Makulle tagout Lock da Lockout suna yiwa duk hanyoyin samar da makamashi masu haɗari, alal misali, ɓangarorin makamashi na zahiri daga tushen tare da na'urar da'ira mai sarrafa hannu ko bawul ɗin layi. Sarrafa ko saki ragowar makamashi Ragowar makamashi yawanci ba a bayyane yake ba, kuzarin da aka adana zai iya haifar da rauni ta hanyar...
    Kara karantawa
  • Lockout Tagout LOTO shirin

    Lockout Tagout LOTO shirin

    Lockout Tagout Shirin LOTO Fahimtar kayan aiki, gano makamashi mai haɗari da tsarin LOTO Ma'aikata masu izini suna buƙatar sanin duk makamashin da aka saita don kayan aiki da sanin yadda ake sarrafa kayan aiki. Cikakkun bayanai na kullewar makamashi / Kulle abubuwan da aka rubuta suna nuna abin da makamashi ke ƙunsa...
    Kara karantawa
  • EIP da Tagout mara-kulle suna buƙatar mara amfani?

    EIP da Tagout mara-kulle suna buƙatar mara amfani?

    EIP da Tagout mara-kulle suna buƙatar mara amfani? EIP:Shirin keɓewar makamashi Bukatun sun haɗa da: nau'in makamashi; Ƙarƙashin bel na makamashi; Wurin keɓe kayan aiki; Matakin Kulle Tagout; Tabbatar da keɓancewar Non-loto: Yi amfani da alamar Kulle shi kaɗai ba tare da kullewa Ya kamata a duba jerin waɗanda ba na LOTO ba lokacin s...
    Kara karantawa
  • Bukatun Tagout na Lockout don ma'aikata

    Bukatun Tagout na Lockout don ma'aikata

    Lockout Tagout bukatun ga ma'aikata 1. Dole ne ma'aikatan kula da aikin injiniya su bi ka'idodin Lockout Tagout (LOTO) yayin kowane kayan aiki na kayan aiki, gyarawa, gyarawa da kuma cirewa, saboda yana yiwuwa a sami farawa da makamashi da ba zato ba tsammani 2. Bayan se. ..
    Kara karantawa
  • LOTO- Bayyanar Tsaro

    LOTO- Bayyanar Tsaro

    LOTO-Bayanai na tsaro Abokin da ke ba da amana zai yi rubutaccen bayanin aminci ga ƙungiyar kulawa Lokacin da ayyukan kulawa suka taru, za a iya aiwatar da gano haɗari, ƙirƙira ma'auni da shirye-shiryen shirin a gaba bisa ga ainihin halin da ake ciki a wurin. Duk da haka...
    Kara karantawa
  • LOTO haɗarin haɗari

    LOTO haɗarin haɗari

    Haɗarin LOTO 1. Ƙarfafa gano mahimman wuraren haɗari kafin aikin kiyayewa, musamman waɗanda suka haɗa da: hanyoyin samar da makamashi, kafofin watsa labarai masu guba da cutarwa, wurin tashar ma'aikata, yanayin kewaye, musamman tasirin jinkirin kayan aikin hannu, da sauransu, da ƙarfafa ciki. ..
    Kara karantawa
  • Manufar Lockout tagout

    Manufar Lockout tagout

    Manufar Lockout tagout Ta wace hanya ake yin keɓewa - na'urorin keɓewa da hanyoyin gudanarwa Makamashi mai keɓewa - na'urar injin da ke da ikon hana canja wuri ko sakin makamashi mai haɗari da kayan daga kayan masarufi, kamar na'urorin cire haɗin da'ira, ...
    Kara karantawa
  • LOCKOUT TAGOUT

    LOCKOUT TAGOUT

    Ma'anar LOCKOUT TAGOUT - Wurin keɓewar makamashi √ Na'urar da ke hana kowane nau'in zubewar kuzari a jiki. Waɗannan wurare na iya zama kullewa ko tagout. Mai haɗawa mai jujjuya mai haɗawa Mai haɗa bawul mai layi, bawul ɗin duba ko wasu na'urori makamantansu √ Buttons, maɓallan zaɓi da sauran si ...
    Kara karantawa
  • Akwai hanyoyi guda hudu don Lockout tagout

    Akwai hanyoyi guda hudu don Lockout tagout

    Akwai hanyoyi guda hudu don Kulle Tagout Single: tushen makamashi ɗaya ne kawai ke ciki, kuma mutum ɗaya ne kawai ke cikin lamarin, don haka kawai buƙatar kulle tushen makamashi tare da kulle sirri, rataya allon faɗakarwa na sirri, duba matakin Lockout tagout kuma ajiye takardar tabbatarwa Single pla...
    Kara karantawa
  • Koyi game da na gama gari Kulle kayan aikin tagout

    Koyi game da na gama gari Kulle kayan aikin tagout

    Koyi game da kayan aikin Lockout na gama gari 1. Na'urar keɓewar makamashi Na'urorin inji na zahiri da ake amfani da su don hana watsa makamashi ko fitarwa, kamar su na'urorin kewayawa na lantarki, na'urorin lantarki, bawul ɗin huhu, bawul ɗin ruwa, bawul ɗin duniya, da sauransu 2. Makulle na sirri shuɗi ne. ...
    Kara karantawa
  • Matakan Kariyar Hatsari -Tagout Lockout

    Matakan Kariyar Hatsari -Tagout Lockout

    Matakan Rigakafin Hatsari -Lockout Tagout 1. 10 tanade-tanade kan amincin isar da kayan aiki Ba za a yi amfani da isar da kayan aiki ba tare da ƙwararriyar murfin kariya ba Kafin aikin kulawa, mai aiki dole ne ya rufe a wurin kuma Kulle duk makamashin horarwa ne kawai kuma ƙwararrun pe. .
    Kara karantawa
  • Abubuwan cancanta bisa horarwar LOTO

    Abubuwan cancanta bisa horarwar LOTO

    Kwarewar cancantar bisa horon LOTO Kafin LOTOTO. Lambar manufa = duk mutanen da abin ya shafa. Zaɓi abun ciki na horo don ayyuka, haɗari da buƙatu: Ma'auni da Abubuwan da ke ciki LOTOTO Hanyar LOTOTO Makamashi gano tushen HECPs Cire Lockout/Tagout na'urar buƙatun lasisin LOTOTO Wasu ƙayyadaddun shafin...
    Kara karantawa