Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!
  • ne ne

Labarai

  • Matsayi Ta Ƙasa

    Matsayi Ta Ƙasa

    Ma'auni ta ƙasar Amurka Lockout-tagout a cikin Amurka, tana da abubuwan da ake buƙata guda biyar don cika cikakkiyar yarda da dokar OSHA.Bangarorin guda biyar sune: Tsarin Kulle-Tagout (takardun bayanai) Kulle-Tagout Horon (na ma'aikata masu izini da ma'aikatan da abin ya shafa) Manufofin Kulle-Tagout (sau da yawa ...
    Kara karantawa
  • Manufofin rukunin yanar gizon game da kulle-tagout

    Manufofin rukunin yanar gizon game da kulle-tagout

    Manufofin rukunin yanar gizon game da kulle-tagout Manufofin kulle-kulle-tagout ma'aikata za su ba wa ma'aikata bayanin manufofin aminci na manufofin, za su gano matakan da ake buƙata don kulle-tagout, kuma za su ba da shawarar sakamakon gazawar aiwatar da manufar.Rubuce-rubucen kulle-kulle-tagout po...
    Kara karantawa
  • Kulle rukuni

    Kulle rukuni

    Makulle ƙungiya Lokacin da mutane biyu ko fiye suke aiki akan sassa ɗaya ko daban-daban na tsarin gaba ɗaya, dole ne a sami ramuka da yawa don kulle na'urar.Don faɗaɗa adadin ramukan da ke akwai, na'urar kullewa tana da tsaro tare da matse almakashi mai naɗewa wanda ke da nau'i-nau'i da yawa na ramukan makulli c...
    Kara karantawa
  • Maɓalli na LOTO 2

    Maɓalli na LOTO 2

    Mataki na 4: Yi amfani da na'urar Lockout Tagout Yi amfani da makullai da aka amince da su kawai kowane mutum yana da kulle guda ɗaya kawai da tag ɗaya a kowane wurin wuta Tabbatar cewa an kiyaye na'urar keɓewar makamashi a cikin "kulle" kuma a cikin "lafiya" ko "kashe. "Matsayi Kada ka aro...
    Kara karantawa
  • Maɓalli na LOTO 1

    Maɓalli na LOTO 1

    Maɓalli na LOTO Mataki na farko: Shirya don rufe kayan aiki Wuri: share cikas da sanya alamun gargaɗi da kanka: Shin kun shirya a zahiri & a hankali?Abokin aikin ƙungiyar ku Mataki na 2: Kashe na'urar Mutum mai izini: dole ne ya cire haɗin wuta ko kashe injina, kayan aiki, matakai...
    Kara karantawa
  • Bukatun horar da kwangilar kullewa

    Bukatun horar da kwangilar kullewa

    Bukatun horar da ƴan kwangilar kullewa Koyarwar Kulle ya haɗa da ƴan kwangila.Duk wani ɗan kwangila da aka ba da izini ga kayan aikin sabis dole ne ya cika buƙatun shirin kulle ku kuma a horar da shi akan hanyoyin rubutaccen shirin.Dangane da rubutaccen shirin ku, ƴan kwangila na iya buƙatar yin rukuni ...
    Kara karantawa
  • Cire kullewa na ɗan lokaci ko na'urar tagout

    Cire kullewa na ɗan lokaci ko na'urar tagout

    Cire kullewa na wucin gadi ko na'urar tagout Banbance inda ba za a iya cimma yanayin kuzarin sifili ba saboda aikin da ake yi a ƙarƙashin OSHA 1910.147(f)(1).[2]Lokacin da na'urorin kulle ko tagout dole ne a cire su na ɗan lokaci daga na'urar keɓewar makamashi da ƙarfin kayan aikin don gwadawa ...
    Kara karantawa
  • Kulle abubuwan shirin tagout da la'akari

    Kulle abubuwan shirin tagout da la'akari

    Makulli abubuwan shirin tagout da la'akari da abubuwa da bin ka'ida Shirin kullewa na yau da kullun zai iya ƙunsar abubuwa daban-daban fiye da 80.Don zama mai yarda, dole ne shirin kullewa ya haɗa da: Makullin tagout, gami da ƙirƙira, kiyayewa da sabunta jerin kayan aiki da matsayi...
    Kara karantawa
  • Menene bambanci tsakanin kullewa da tagout?

    Menene bambanci tsakanin kullewa da tagout?

    Menene bambanci tsakanin kullewa da tagout?Yayin da ake haɗuwa akai-akai, kalmomin "kulle" da "tagout" ba su canzawa.Lockout Lockout yana faruwa ne lokacin da tushen makamashi (lantarki, inji, na'ura mai aiki da karfin ruwa, huhu, sinadarai, thermal ko waninsu) ya keɓe ta jiki daga tsarin ...
    Kara karantawa
  • Gudanar da ayyukan horarwar Tagout a kan wurin

    Gudanar da ayyukan horarwar Tagout a kan wurin

    Gudanar da ayyukan horar da ma'aikata na kulle-kulle don inganta amincin ma'aikata, haɓaka ƙwarewar aikin su, da tabbatar da cewa ma'aikatan da ke wurin cikin sauri sun ƙware aikace-aikacen kayan aikin kulle-kulle, ana gudanar da ayyukan horar da ma'aikata don rijiyar cadr. ...
    Kara karantawa
  • Tarihin LOTO

    Tarihin LOTO

    Takaitaccen tarihin LOTO Ma'auni na kulle OSHA don Sarrafa Makamashi Mai Hatsari (Kulle/Tagout), Kundin Dokokin Tarayya (CFR) Sashe na 29 (CFR) Sashe na 1910.147, Cibiyar Tsaro da Lafiya ta Amurka (OSHA) ta haɓaka a cikin 1982 don taimakawa wajen kare ma'aikatan da suka saba...
    Kara karantawa
  • Kulle/Tagout FAQs

    Kulle/Tagout FAQs

    Kulle/Tagout FAQs Bana iya kulle inji.Me zan yi?Akwai lokutan da kulle na'urar keɓewar makamashi ba zai yiwu ba.Idan ka ga haka lamarin yake, a haɗa na'urar tagout a kusa da aminci sosai ga na'urar keɓewar makamashi.Tabbatar...
    Kara karantawa