Barka da zuwa wannan gidan yanar gizon!

Labaran Masana'antu

  • Rahoton bincike na wani hatsarin sinadari

    Rahoton bincike na wani hatsarin sinadari

    Rahoton bincike na wani hatsarin sinadari Shafin yanar gizon hukuma na Sashen Ba da Agajin Gaggawa na lardin Zhuang mai cin gashin kansa ya fitar da rahoton bincike kan wani babban hadarin gobara a Beihai LNG Co., LTD a ranar 2 ga Nuwamba, 2020. A cewar rahoton, mutane 7 sun mutu, mutane 2. sun kasance da gaske...
    Kara karantawa
  • SHE management a lokacin overhaul na Pharmaceutical Enterprises

    SHE management a lokacin overhaul na Pharmaceutical Enterprises

    Manufofin gudanarwa na SHE a lokacin gyaran masana'antun harhada magunguna na shekara-shekara gyaran kayan aiki, ɗan gajeren lokaci, babban zafin jiki, aikin aiki mai nauyi, idan babu ingantaccen gudanarwar SHE, ba makawa zai faru da haɗari, yana haifar da asara ga kamfani da ma'aikata. Tun shiga DSM a watan Afrilu ...
    Kara karantawa
  • Amintaccen kayan aikin filin iskar gas

    Amintaccen kayan aikin filin iskar gas

    Cikakken ɗaukar hoto na sarrafa amincin aiki Cikakkun aiwatar da manufofin alhakin "wanda ke da alhakin kuma wanda ke da alhakin" da "wasu matsayi ɗaya da nauyi biyu", ƙarfafa aiwatar da tsarin samar da tsaro a kowane matakai, wani ...
    Kara karantawa
  • Aiwatar da matakan keɓewar makamashi

    Aiwatar da matakan keɓewar makamashi

    Shirye-shiryen sake fasalin jerin iskar gas guda 2 na sashin iskar gas na hadin gwiwa na Zhongan. Domin tabbatar da amincin kiyayewa, daga ranar 23 zuwa 25 ga Yuli, na'urar tana aiwatar da matakan keɓewar makamashi a hankali kafin aikin kiyayewa, aikin rigakafin aminci a gaba, ya kawo ƙarshen sa...
    Kara karantawa
  • Ikon Valve -Lockout/Tagout

    Ikon Valve -Lockout/Tagout

    Ta yaya kuke gudanar da haɗarin rauni lokacin da kuka buɗe flanges, maye gurbin kwandon bawul, ko cire haɗin hoses ɗin lodi? Ayyukan da ke sama duk ayyukan buɗaɗɗen bututu ne, kuma haɗarin ya zo ne daga bangarori biyu: na farko, haɗarin da ke cikin bututun ko kayan aiki, gami da matsakaicin kanta, da ...
    Kara karantawa
  • Hadarin rauni na inji

    Hadarin rauni na inji

    Dole ne a sami murfin shaft: ya kamata a sami murfin kariya don abin nadi mai juyawa, don hana gashi, abin wuya, cuff, da dai sauransu na ma'aikatan daga shiga cikin lalacewa, kamar nadi na shugaban layi na bitar. , tukin tuƙi na lathe, da dai sauransu. Dole ne a sami murfin: akwai ...
    Kara karantawa
  • Duk ma'aikatan LOTO da suka dace

    Duk ma'aikatan LOTO da suka dace

    Tsarin Lockout tagout yana da tasiri sosai, amma ba abu ne mai sauƙi ba, don haka bai kamata a koya ba kafin shiga cikin kayan aikin dabaru. Amintaccen shigarwa cikin injin da Lockout tagout dole ne a yi aikin ta hanyar horarwa da ma'aikata masu izini kawai. Ganin cewa aikin kulawa ...
    Kara karantawa
  • Yadda ake amfani da Lockout Tagout don shigar da kayan aiki lafiya?

    Yadda ake amfani da Lockout Tagout don shigar da kayan aiki lafiya?

    1.Bambance nau'ikan aikin Ayyuka a cikin kayan aiki na kayan aiki za a iya raba su zuwa nau'i biyu. Na farko shine a yi aiki da sauƙi na yau da kullun, ayyuka masu maimaitawa kamar zubar da kwantena da tire, da yin hakan cikin gani da bin hanyoyin shiga cikin injin lafiya. Dakika...
    Kara karantawa
  • Kulle fitar da alamar-karfe hadarin niƙa

    Kulle fitar da alamar-karfe hadarin niƙa

    1. Kada ku sanya bel ɗin aminci lokacin aiki a tsayi A ranar 25 ga Afrilu, wani bincike ya gano cewa ma'aikatan ginin Shandong Metallurgical Design Institute Co., Ltd. sun haura zuwa kasan ɓangarorin ruwan ruwan sama daga farfajiyar kayan aikin Zhongjin Construction. Aikin Yul...
    Kara karantawa
  • Kulle Tagout aikin matukin jirgi

    Kulle Tagout aikin matukin jirgi

    Don kawo ƙarshen abubuwan da ba su da aminci na mutane, farawa daga ma'anar aminci mai mahimmanci da kuma hana raunin da ya faru sakamakon rashin aikin ma'aikata, Branch Branch ya ɗauki taron bitar wutar lantarki a matsayin matukin jirgi don aiwatar da aikin keɓewar makamashi "Lockout tagou. ..
    Kara karantawa
  • Daidaitaccen matakan LOTO

    Daidaitaccen matakan LOTO

    Mataki 1 - Shirya don Rufewa 1. Sanin matsalar. Me ke bukatar gyara? Wadanne hanyoyin makamashi masu haɗari ne suka haɗa? Akwai takamaiman hanyoyin kayan aiki? 2. Yi shirin sanar da duk ma'aikatan da abin ya shafa, duba fayilolin shirin LOTO, gano duk wuraren kulle makamashi, da shirya kayan aikin da suka dace da ...
    Kara karantawa
  • Lockout tagout – Mataki na 10 HSE haramun

    Lockout tagout – Mataki na 10 HSE haramun

    Mataki na 10 Haramcin HSE: Haramcin amincin aiki An haramta shi sosai yin aiki ba tare da izini ba wanda ya saba wa ka'idojin aiki. An haramta shi sosai don tabbatarwa da amincewa da aikin ba tare da zuwa wurin ba. An haramta sosai a umurci wasu da yin ayyuka masu haɗari i...
    Kara karantawa